ภาพกิจกรรม "วันความปลอดภัย และอาชีวอนามัยสากล"
Safety
ไว้ ไร้กังวล![](../vibharamupload/1714031804_ตกใจ GIF.gif)
![](../vibharamupload/1714031891_หมวกนิรภัย.png)
![](../vibharamupload/1714031804_ตกใจ GIF.gif)
วันที่ 23 เมษายน 2567 ที่ผ่านมา... โรงพยาบาลวิภาราม อมตะนคร ได้จัดกิจกรรม "วันความปลอดภัย และอาชีวอนามัยสากล" ขอขอบคุณผู้ใช้บริการทุกท่านที่ให้ความสนใจร่วมเล่นเกม Safe ไว้ ไร้กังวล ซึ่งเป็นเกมที่เกี่ยวข้องกับอุปกรณ์เซฟตี้ ที่มักพบเจอได้ในชีวิตประจำวัน
![](../vibharamupload/1714031826_phone.png)
![](../vibharamupload/1714031938_1.png)
![](../vibharamupload/1714031954_2.png)
![](../vibharamupload/1714031970_3.png)
![](../vibharamupload/1714032121_4.png)
![](../vibharamupload/1714031989_5.png)
![](../vibharamupload/1714032178_6.png)
![](../vibharamupload/1714032016_7.png)
![](../vibharamupload/1714032037_8.png)